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JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

WIZARA YA FEDHA

BODI YA WATAALAM WA UNUNUZI NA UGAVI

TAARIFA KWA UMMA

UHAKIKI WA MADENI YA ADA KWA WANACHAMA

Dodoma 16, Julai 2025
Bodi ya Wataalam wa Ununuzi na Ugavi (PSPTB) inapenda kuwataarifu wataalam wote wa

ununuzi na ugavi kuingia kwenye akaunti zao za usajili kupitia mfumo wa usajili wa PSPTB

(ORS) ili kuhakiki na kulipa malimbikizo yote ya ada za uanachama.

Zoezi hilli la uhakiki na ulipaji madeni ya ada za uanachama litasitishwa tarehe 30/07/2025.

Baada ya tarehe tajwa PSPTB itatoa orodha ya majina ya wadaiwa wote wanaotarajiwa

kufutiwa uanachama wao kupitia tovuti ya PSPTB pamoja na mitandao ya kijamii ya PSPTB.

Kwa ufafanuzi zaidi tafadhali piga simu namba 0738441971 au tuma barua pepe kupitia

barua@psptb.go.tz au professionals@psptb.go.tz

Imetolewa na:

Godfred B. Mbanyi
MKURUGENZI MTENDAJI
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